Note: Chào mừng bạn đến với Cntt-k3.com. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Cntt-k3 nhá !

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1 [Shop] Tài sản on Thu Dec 26, 2013 6:34 pm

  • Emperor



Ran mới chỉnh thêm mục "Tài sản" vào pro5



Mỗi người có thể lựa 1 tài sản tùy thích rùi đăng kí

*Lưu ý:
1. Hình động muốn add phải có kích thước không quá 100x100
( VD: , )
2. Mỗi lần mua sẽ tiêu trừ 500 Xu
3. Tài sản là tự kiếm hình đó nha

Ai muốn mua thì đăng kí theo mẫu sau :
1. Tên:
2. Muốn add tài sản ( kèm hình ):


Ví dụ:
1. Tên: Rannie
2. Muốn add tài sản:





Được sửa bởi Tamayori ngày Sun Apr 20, 2014 10:50 am; sửa lần 1.



2 Re: [Shop] Tài sản on Sat Dec 28, 2013 11:27 am

  • Hoàng Thân

Đi kiềm hình đây



3 Re: [Shop] Tài sản on Mon Dec 30, 2013 8:04 pm

  • Vicerine

1. Tên: Nakamura Mizuki
2. Tài sản:



siêu nhơn PtIX579 _ No regret siêu nhơn

4 Re: [Shop] Tài sản on Tue Dec 31, 2013 7:54 am

  • Hoàng Thân

Tên : Tina
Tài sản :



5 Re: [Shop] Tài sản on Tue Dec 31, 2013 12:31 pm

  • Emperor

Mizu + Tina: Đã add và trừ 500 xu  đáng iu 



6 Re: [Shop] Tài sản on Wed Jan 01, 2014 1:30 pm

  • Vicerine

3 con: mèo của Ran, chuột của Tina, thỏ của Mizu. Nhìn con nào cũng phởn. cười đểu



siêu nhơn PtIX579 _ No regret siêu nhơn

7 Re: [Shop] Tài sản on Wed Jan 01, 2014 7:57 pm

  • Hoàng Thân

Dễ thương mà xD!



8 Re: [Shop] Tài sản on Thu Jan 23, 2014 12:02 am

  • Vicerine

làm s màk pk cái nào có kích cỡ như thế hở Ran?

9 Re: [Shop] Tài sản on Thu Jan 23, 2014 12:10 am

  • Vicerine

1. Tên: Katori
2. Muốn add tài sản ( kèm hình ):

10 Re: [Shop] Tài sản on Sat Jan 25, 2014 2:03 pm

  • Emperor


Katori đã viết:làm s màk pk cái nào có kích cỡ như thế hở Ran?

Kat lưu hình đó vào máy
rồi vào http://hellangel.forum-viet.com/h5-page
mở hình đó lên rùi vào image -> image size là biết
nhân tiện hình Kat đăng kí có size 75x125 ( quá 100x100 ) nên hok add được



11 Re: [Shop] Tài sản on Sun Jan 26, 2014 6:06 pm

  • Hoàng Thân

Mấy icon hình thú chắc dk đó tỷ



12 Re: [Shop] Tài sản on Mon Jan 27, 2014 1:14 pm

  • Vicerine

ừm
nhưng khó kím quá

13 Re: [Shop] Tài sản on Tue Jan 28, 2014 8:12 am

  • Hoàng Thân

Tỷ cần hình con gì mụi kiếm choa



14 Re: [Shop] Tài sản on Tue Jan 28, 2014 10:45 pm

  • Vicerine

mèo j cũng đc
đừng đụng hàng với Ran

15 Re: [Shop] Tài sản on Wed Jan 29, 2014 8:17 pm

  • Hoàng Thân

OK~



16 Re: [Shop] Tài sản on Wed Jan 29, 2014 8:18 pm

  • Hoàng Thân

Con đó dk hem



17 Re: [Shop] Tài sản on Mon Mar 17, 2014 9:58 pm

  • Vicerine

cho taz cái web đi mụi

18 Re: [Shop] Tài sản on Fri Mar 21, 2014 7:46 pm

  • Hoàng Thân



19 Re: [Shop] Tài sản on Thu Mar 27, 2014 11:09 pm

  • Vicerine

hình hư rồi mụi

20 Re: [Shop] Tài sản on Fri Mar 28, 2014 2:44 pm

  • Hoàng Thân

Mụi thấy mờ @.@ hay tỷ dùng icon khác nha



21 Re: [Shop] Tài sản on Fri Mar 28, 2014 11:32 pm

  • Vicerine

cho tỷ xin link

22 Re: [Shop] Tài sản on Sat Mar 29, 2014 2:22 pm

  • Hoàng Thân



23 Re: [Shop] Tài sản on Wed Apr 02, 2014 11:29 pm

  • Vicerine

24 Re: [Shop] Tài sản on Tue Apr 08, 2014 1:47 pm

  • Hiệp Sĩ

1. Tên: Yannie
2. Muốn add tài sản ( kèm hình ):
500 xu à?! Sao đắt thế chị 2  vẽ 



Không gì là không thể

25 Re: [Shop] Tài sản on Wed Apr 09, 2014 8:27 am

  • Hoàng Thân

Yan phải đợi Ran duyệt hơi lâu ó -A-




Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

 
  • Free forum | © PunBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog